
                                                                         

MAMLAKA YA CHAKULA NA DAWA 

 
 

TAARIFA KWA UMMA 

 

         30 Novemba, 2018 

UTARATIBU MPYA WA KULIPIA HUDUMA ZA TFDA KUPITIA MFUMO WA 

SERIKALI WA GePG 

1. Mamlaka ya Chakula na Dawa (TFDA) inapenda kuwafahamisha wateja 

wake na wananchi kwa ujumla kuwa, kuanzia tarehe 1 Desemba 2018, 

itaanza rasmi kutumia mfumo wa malipo wa Serikali wa kieletroniki  

(Government e-Payment Gateway-GePG) kwa mujibu wa Sheria ya Fedha za 

Umma, Sura 348. 

2. Malipo yote kwa huduma zitolewazo na TFDA yatafanyika kwenye akaunti za 

Mamlaka na kwa kuzingatia namba maalum ya utambuzi (Payment Control 

Number) zinazooneshwa kwenye ankara kifani (proforma invoice). 

3. Huduma itatolewa baada ya malipo kukamilika kwa mujibu wa Kanuni za 

Ada na Tozo za mwaka 2005 kama zilivyorekebishwa mwaka 2015. 

Kwa maelezo zaidi tafadhali wasiliana nasi kupitia anuani ifuatayo; 

Kaimu Mkurugenzi Mkuu 

Mamlaka ya Chakula na Dawa (TFDA), 

Mtaa wa Mwanza, Block T, 

 Kiwanja Na. 6, S.L.P 1253,  

Dodoma,Tanzania. 

 

Simu (Landline): +255 26 320156 
Simu (Mobile):+255 658 445222/+255 685 70173 

Barua pepe: info@tfda.go.tz 
Tovuti: www.tfda.go.tz 
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